സാമന്ത അഞ്ച് ദിവസം മുൻപ് കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഉമ്മ വെച്ച സുഹൃത്തിന് കോവിഡ്; ഞെട്ടി താരകുടുബം

പ്രമുഖ തെന്നിന്ത്യൻ താര സുന്ദരി സാമന്ത അക്കിനേനിയുടെ സുഹൃത്തും മോഡലും ഡിസൈനറുമായ ശിൽപ്പ റെഡ്ഡിയ്ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ശിൽപയെ വീട്ടിലെത്തി സന്ദർശിച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് രോഗവിവരം പുറത്തുവരുന്നത്. ഇതോടെ താരത്തിന്റെ ആരാധകർ ആശങ്കയിലാണ്.

ശിൽപ്പയ്ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചെന്ന വാർത്ത വരുന്നതിന് അഞ്ച് ദിവസം മുൻപാണ് സാമന്ത അവരുടെ വീട്ടിൽ എത്തിയത്. സുഹൃത്തിനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഉമ്മവെക്കുന്നതിന്റെ ഫോട്ടോയും അവരുടെ വളർത്തുനായയ്‌ക്കൊപ്പം കളിക്കുന്നതിന്റെ വിഡിയോയും താരം പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

ശിൽപ്പ തന്നെയാണ് തനിക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചെന്ന വാർത്ത ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ അറിയിച്ചത്. ഒരു കുടുംബസുഹൃത്ത് വീട്ടിലെത്തി തന്നെ സന്ദർശിച്ചിരുന്നുവെന്നും അങ്ങനെയായിരിക്കാം രോഗം പകർന്നതെന്നുമാണ് ശിൽപ്പ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്.

കുടുംബസുഹൃത്തിന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചതോടെ ശിൽപ്പയുടെ കുടുംബമൊന്നാകെ കോവിഡ് ടെസ്റ്റ് നടത്തുകയായിരുന്നു. ശിൽപയ്ക്കും ഭർത്താവിനും രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കുകയായിരുന്നു. രണ്ടുപേർക്കും രോഗലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നുമുണ്ടായിരുന്നില്ലെന്നും ശിൽപ്പ പറയുന്നു.

ഫിറ്റ്‌നസ് പരിശീലനത്തിലൂടെയും ആരോഗ്യകരമായ ഡയറ്റിലൂടെയും രോഗാവസ്ഥയെ അതിജീവിക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിലാണ് ഇവർ.കൊറോണ സ്ഥിരീകരിച്ചതിന് പിന്നാലെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർധിപ്പിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ട വർക്കൗട്ടിനെക്കുറിച്ചും ഡയറ്റിനെക്കുറിച്ചും ശിൽപ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ഫിറ്റ്‌നസിൽ വളരെ അധികം പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്ന താരം നിരവധി വർക്കൗട്ട് വിഡിയോകളാണ് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.

View this post on Instagram

Every day drill that we did to keep our bodies Prepared and enhance immunity .. -1000 mg – C vitamin -40- 50 mg – zinc(For good protection) -One probiotic capsule -Check your D vitamin levels and maintain what a needed – Get some sunlight -Hydrate yourself well -Drink only warm water or room temperature water with some mint leaves or Tulsi With a pinch of turmeric .Helps you wash down your throat frequently. -You can also have warm turmeric shots With two pinches of pepper -Avoid cold beverages and anything with ice Keep your nose and throat clean. -Take steam twice a day Morning after you wake up and before sleeping .Breathe through your nose 20- 25 times, Breathe through your mouth 20-25 times .. -Indulge in some physical activity(Available on YouTube for beginners ) -Spend 10 minutes for breathing exercises (pranayama)Plenty simple ones available on YouTube -Meditate with a guided meditation tape(Best is to start with ISHA KRIYA ( Available on YouTube in different languages) Or CHIT SHAKTHI meditations on YouTube – it is tried and tested by me .. but the choice is yours) – practice SIMHA KRIYA- (you tube) very Simple three-minute process Twice a day which will enhance your lung capacity . -Sanitise your hands regularly and wash them regularly With soap , wear mask , social distancing ( these v all know ) -Eat clean light home-made food Which is easy on the system -Avoid sugary food Completely or as much as you can -Sleep early wake up early -Make sure your body clock is in sync with the sun -It is a good idea to take a flu shot since the weather has changed. I checked with my doctor and he gave us a go ahead to take flu shots to avoid panic even when you get a common cold or cough – (INFLUVAC) Inactivated influenza vaccine by – Abbot India lent -There are different doses for adults and children Its a good idea to get the influenza shot if you have elders at home but again you must consider checking with your family doctor ..Since every case is different.. -There is a natural concoctions that helps prepare u r body * -5 bulbs garlic -7 or 8 cloves -15 Tulsi leaves (OR 20 Basil leaves) -1 Teaspoon Ajwain -5 mint leaves -10 black pepper .boil

A post shared by SHILPA REDDY (@shilpareddy.official) on

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.