പുതിയ ലുക്കിൽ മഹീന്ദ്ര ഇൻവേഡർ

മഹീന്ദ്ര ഇൻവേഡറിന്റെ പുതിയ മോഡൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇത് ഓഫ്-റോഡ് സാഹചര്യങ്ങളിലും ഉപയോഗിക്കാം എക്സ്റ്റീരിയറുകളിൽ നിന്ന് ആരംഭിക്കുമ്പോൾ വാഹനത്തിന് കസ്റ്റം മസ്റ്റാർഡ് യെല്ലോ പെയിന്റ് ലഭിക്കുന്നു. ഹെഡ്‌ലാമ്പുകളും ഫ്രണ്ട് ഗ്രില്ലുകളും സ്റ്റോക്ക് യൂണിറ്റുകളാണെങ്കിലും, മുൻവശത്ത് ഇഷ്ടാനുസൃതമായി നിർമ്മിച്ച ഓഫ്-റോഡ് ബമ്പർ നൽകിയിരിക്കുന്നു.

അപ്പ്രോച്ച് & ഡിപ്പാർച്ചർ ആംഗിൾ വർധിപ്പിച്ച് സ്റ്റോക്ക് ബമ്പർ പൂർണ്ണമായും നീക്കംചെയ്തിരിക്കുന്നു. കാറിന്റെ സൈഡ് പ്രൊഫൈലിൽ 35 ഇഞ്ച് ടയറുകളാണ് ഹൈലൈറ്റ്. കൂടാതെ കാർ 8-9 ഇഞ്ച് ഉയർത്തിയിരിക്കുന്നു.മധ്യഭാഗത്ത് രണ്ട് ഓക്സിലറി ലൈറ്റുകളും അതിനു താഴെ എൽഇഡി ഫോഗ് ലാമ്പുകളും സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. കസ്റ്റം ബമ്പറിൽ എൽഇഡി ഡിആർഎല്ലുകൾ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ എൽഇഡി ടേൺ ഇൻഡിക്കേറ്ററും ഇതോടൊപ്പം വരുന്നു.

വീൽ ആർച്ചുകളും പരിഷ്‌ക്കരിച്ചു. ഒപ്പം കാറിന്റെ മുഴുവൻ ബോഡിക്കും ഒരു എക്‌സോസ്‌കെലിറ്റൺ ലഭിക്കുന്നു. കാറിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് ഓഫ്-റോഡ് ബമ്പറും അനന്തര വിപണന എൽഇഡി ടെയിൽ ലൈറ്റുകളും ടെയിൽഗേറ്റ് മൗണ്ട് ചെയ്ത സ്പെയർ വീലും ലഭിക്കും. ഡോർ തുറക്കുമ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന പവർഡ് സൈഡ് സ്റ്റെപ്പുകളും ഇതിന് ഉണ്ടാകും.

വാഹനത്തിന്റെ അകത്ത് മുഴുവനും പൂർണ്ണ ബ്ലാക്ക് നിറം ലഭിക്കുന്നു. ഇത് 4×4 യൂണിറ്റാണ്. ഡാഷ്‌ബോർഡ് എല്ലാം അടിസ്ഥാനപരമായി സൂക്ഷിക്കുന്നു. ഈ ഇൻവേഡറിലെ സ്റ്റോക്ക് എഞ്ചിന് പകരം സ്‌കോർപിയോ DI ടർബോ ഡീസൽ എഞ്ചിൻ സ്ഥാപിക്കുകയും എയർ ഫിൽറ്റർ K&N യൂണിറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്തു.വാഹനത്തിന് ലളിതമായ ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സ്‌ക്രീൻ, സ്പീക്കറുകൾ, വൂഫറുകൾ എന്നിവ ലഭിക്കുന്നു.