കിടിലന്‍ മേക്കോവറില്‍ കീര്‍ത്തി സുരേഷ്; ശ്രദ്ധനേടി ‘സാനി കൈദം’ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റര്‍

കിടിലന്‍ മേക്കോവറില്‍ കീര്‍ത്തി സുരേഷ്.അരുണ്‍ മാതേശ്വരന്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘സാനി കൈദം’ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററിലാണ് കീര്‍ത്തി സുരേഷ് കിടിലന്‍ മേക്കോവറിലെത്തിയിരിക്കുന്നത്.

സംവിധായകന്‍ സെല്‍വരാഘവന്‍ നായകനാവുന്ന ചിത്രത്തില്‍ വളരെ വ്യത്യസ്തമായ ലുക്കിലാണ് കീര്‍ത്തി സുരേഷും സെല്‍വരാഘവനും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.കീര്‍ത്തി നായികയാകുന്ന ‘മിസ് ഇന്ത്യ’ എന്ന ചിത്രമാണ് താരത്തിന്റേതായി അവസാനം പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.