‘ബൊമ്മി’യെ സ്വീകരിച്ചതിന് നന്ദി’; അപര്‍ണ ബാലമുരളി

സൂര്യ നായകനായ സുരാരെ പോട്രു മികച്ച പ്രതികരണവുമായി മുന്നേറുകയാണ്. സൂര്യയുടെ നെടുമാരന്‍ എന്ന കഥാപാത്രത്തിനൊപ്പം തന്നെ ശ്രദ്ധ നേടിയിരിക്കുകയാണ് അപര്‍ണ ബാലമുരളിയുടെ ബൊമ്മിയും.

അപര്‍ണയുടെ ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രമാണ് സുരാരെ പോട്രു.ബൊമ്മിയെ സ്വീകരിച്ചതിന് ആരാധകരോട് നന്ദി പറയുകയാണ് അപര്‍ണ ബാലമുരളി. സൂരരൈ പോട്രിനെ ഏറ്റെടുത്തതിനും ബൊമ്മിയെ സ്വീകരിച്ചതിനും നന്ദി എന്ന് അപര്‍ണ തന്റെ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ കുറിച്ചു.

സുധ കൊങ്കരയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം. എഴുത്തുകാരനും എയര്‍ ഡെക്കാണ്‍ സ്ഥാപകനും ഇന്ത്യന്‍ ആര്‍മിയിലെ മുന്‍ ക്യാപ്റ്റനുമായ ജി ആര്‍ ഗോപിനാഥിന്റെ ജീവിതത്തില്‍ നിന്നും പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടാണ് സുരാരെ പോട്രു ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.