സ്‌കൂളിൽ യൂണിഫോമിന്റെ അളവെടുക്കുന്നതിനിടെ വിദ്യാർത്ഥിനികളെ ‘തലോടി’ തയ്യൽക്കാരൻ; അവസരം മുതലെടുത്ത 40കാരൻ അഴിക്കുള്ളിൽ

കുന്നത്തൂർ: സ്‌കൂളിൽ യൂണിഫോമിന് അളവെടുക്കുന്നതിനിടെ വിദ്യാർത്ഥിനികളെ ശാരീരികമായി ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിച്ച സംഭവത്തിൽ തയ്യൽക്കാരൻ അറസ്റ്റിലായി. ശൂരനാട് വടക്ക് പടിഞ്ഞാറ്റ കിഴക്ക് ലിജു ഭവനത്തിൽ ലൈജു ഡാനിയേൽ (40 വയസ്) ആണ് പോലീസിന്റെ പിടിയിലായത്.

തെരുവിൽ ഭിക്ഷയാചിക്കുന്ന കുട്ടിയെ സ്‌നേഹത്തോടെ അടുത്തേയ്ക്ക് വിളിച്ച് കവിളിൽ തലോടി യുവതി; കണ്ണിൽ പറ്റിയ കരട് നീക്കം ചെയ്തു കൊടുത്തു, പണം നൽകി! വൈറലായി ഈ സ്‌നേഹ വീഡിയോ

ഇന്നലെ പോരുവഴിയിലെ ഒരു സ്‌കൂളിലാണ് സംഭവം. യൂണിഫോമിനായി സ്‌കൂളിൽ നിന്ന് നൽകിയ തുണിയുടെ അളവ് കുറവാണെന്ന് രക്ഷിതാക്കൾ പരക്കെ പരാതി അറിയിച്ചിരുന്നു. തുടർന്ന് കുട്ടികളുടെ അളവെടുത്ത് തുണി നൽകാൻ പിടിഎ തീരുമാനിക്കുകയും ലൈജുവിനെ ചുമതലപ്പെടുത്തുകയുമായിരുന്നു.

തുടർന്ന്, അളവെടുക്കുന്നതിനിടെ ശരീരഭാഗങ്ങളിൽ അനാവശ്യമായി സ്പർശിക്കുകയും അശ്ലീലച്ചുവയോടെ സംസാരിക്കുകയും ചെയ്തതായി 11 കുട്ടികളാണ് പരാതി അറിയിച്ചത്. തുടർന്ന് സ്‌കൂൾ അധികൃതർ ശൂരനാട് പൊലീസിൽ പരാതി നൽകിയതിനെ തുടർന്ന് എസ്.ഐ രാജൻബാബുവിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിയെ അറസ്റ്റുചെയ്തു. കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി പ്രതിയെ റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.