ഇനി കരിക്കിലെ ജോർജ്ജിന്റെ യാത്ര പുത്തൻ പുതിയ കാറിൽ; സ്വപ്‌നം യാഥാർത്ഥ്യമാക്കി അനു കെ അനിയൻ

കരിക്ക് കുടിക്കാൻ മാത്രമല്ല ആസ്വാദനത്തിനും മികച്ചതാണെന്ന് അറിയിച്ചു തന്നവരിൽ പ്രധാനിയാണ് ജോർജ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അനശ്വരമാക്കിയ നടൻ അനു കെ അനിയൻ. തേരാപാരാ എന്ന വെബ്‌സീരിയസ് ആണ് തുടക്കം. അവിടെ നിന്നങ്ങോട്ട് കരിക്കിന്റെ ഓരോ എപ്പിസോഡിനുമായി മഴ കാത്തിരിക്കുന്ന വേഴാമ്പലിനെ പോലെ കാത്തിരിക്കയാണ് ആരാധകർ. ഇപ്പോൾ തന്റെ സ്വപ്‌നം യാഥാർത്ഥ്യമാക്കിയെന്ന് അറിയിച്ച് പുതിയ സന്തോഷം ആരാധകരോട് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് അനു കെ അനിയൻ.

‘എന്നും സാരി ധരിക്കണം, 15 ദിവസം കൂടുമ്പോൾ ഷോപ്പിംഗ്.. ഞായറാഴ്ച പ്രഭാതഭക്ഷണം ഭർത്താവിന്റെ ഉത്തരവാദിത്വം’ ചിരിപ്പിക്കും ഈ വിവാഹ ഉടമ്പടി

‘ചില സ്വപ്നങ്ങൾ യാഥാർഥ്യമാകുമ്പോഴാണ് അറിയുന്നത് ആ സ്വപ്നങ്ങൾക്ക് നമ്മളോളം പ്രായമുണ്ടായിരുന്നു എന്ന്’ എന്ന കുറിപ്പോടെ പുതിയ കാർ വാങ്ങിയ വിവരം താരം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. കിയയുടെ ചെറു എസ്‌യുവി സോണറ്റാണ് അനുവിന്റെ ആദ്യ കാർ.

സോണറ്റിന്റെ ഏതു വകഭേദമാണ് അനു വാങ്ങിയതെന്ന് വ്യക്തമല്ല. മൂന്ന് എൻജിൻ ഓപ്ഷനോടു കൂടിയാണ് സോണറ്റ് വിപണിയിലെത്തിയത്. ഒരു ലീറ്റർ ടർബോ പെട്രോൾ, 1.2 ലീറ്റർ പെട്രോൾ, 1.5 ലീറ്റർ ഡീസൽ. ഒരു ലീറ്റർ ടർബോ പെട്രോൾ എൻജിന് 117 ബി എച്ച് പി കരുത്തും 172 എൻ എം ടോർക്കും സൃഷ്ടിക്കാനാവും. ഇരട്ട ക്ലച് ഓട്ടമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനാണ് ഈ എൻജിനു കൂട്ട്.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.