ഭർത്താവിന്റ അപ്രതീക്ഷിത മരണത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി മുഖംകാണിച്ച് നടി മീന; ചങ്ങാതികൂട്ടത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ കാണാം

ഭർത്താവിന്റെ അപ്രതീക്ഷിത വിയോഗത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളിൽ മുഖം കാണിച്ച് മലയാളികളുടെ പ്രിയതാരം മീന. പ്രിയപ്പെട്ട ചങ്ങാതികൾക്കൊപ്പമാണ് മീന പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. പ്രതിസന്ധികളിൽ കരുത്താവാനും വീണു പോവുമ്പോൾ താങ്ങാവാനും മുന്നോട്ട് നടക്കാനുള്ള പ്രത്യാശ സമ്മാനിക്കാനുമൊക്കെ നല്ല ചങ്ങാത്തങ്ങൾക്ക് സാധിക്കും. അതിന് തെളിവാണ് നടി മീനയുടെ മുഖത്തെ പുഞ്ചിരി.

മീനയ്ക്ക് കരുത്തായി, സ്‌നേഹമായി കൂടെ നിൽക്കുന്നത് ഉറ്റചങ്ങാതിമാരും നടിമാരുമായ ഖുശ്ബു, രംഭ, സംഗീത ക്രിഷ് എന്നിവരാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് സൗഹൃദ ദിനത്തിൽ മീനയെ കാണാനായി ഈ കൂട്ടുകാരികൾ താരത്തിന്റെ വീട്ടിലെത്തിയത്. ഇപ്പോഴിതാ, നടനും കൊറിയോഗ്രാഫറുമായ പ്രഭുദേവയുടെ വീട്ടിലൊരുക്കിയ പാർട്ടിയിൽ ഒത്തുകൂടിയിരിക്കുകയാണ് ഈ നടിമാർ. ആ ഒത്തുചേരലിനിടെ പകർത്തിയ ചിത്രങ്ങളാണ് നടി രംഭ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്.

സ്ത്രീകൾ പുറത്തിയറങ്ങിയതിന് ശേഷമാണ് പീഡനം വർധിച്ചതെന്ന് അന്ന് പറഞ്ഞു; ഇന്ന് സ്ത്രീകളെ അടിച്ചുതാഴ്ത്തി മറ്റൊരു പരാമർശം കൂടി! ‘ശക്തിമാനെ’ എയറിൽ കയറ്റി ആരാധകർ

ജൂൺ 28നാണ് തെന്നിന്ത്യൻ താരം മീനയുടെ ഭർത്താവും സോഫ്റ്റ്വെയർ എൻജിനീയറുമായ വിദ്യാസാഗർ അന്തരിച്ചത്. ശ്വാസകോശത്തിലെ ഗുരുതരമായ അണുബാധയെ തുടർന്നായിരുന്നു വിദ്യാസാഗർ വിടപറഞ്ഞത്. 2009 ജൂണിലാണ് മീനയും വിദ്യാസാഗറും വിവാഹിതരായത്. ഇരുവരുടെയും മകളാണ് നൈനിക. തെരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ വിജയ്യുടെ മകളായി അഭിനയിച്ചത് നൈനികയാണ്.

വെബ്‌സൈറ്റിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിലും വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർദ്ധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്, അത് മലയാളി ഗ്ലോബലിന്റെത് അല്ല.